தமிழகத்தில் பாகுபலி படம் எடுத்திருந்தால் இப்படித்தான் இருந்திருக்கும்: வைரல் வீடியோ

உலகமே பார்த்து வியந்த படமும், வசூல் கோடியாக அள்ளியதும் இயக்குநர் ராஜமௌலி இயக்கி தெலுங்கு நடிகர் பிரபாஸ் நடித்து மெகாஹிட் ஆன பாகுபலி படம் தான். இந்த பாகுபலி படத்தில் வந்த அனைத்துக் கதாப்பாத்திரங்களும் மிகப்பெரிய அளவில் பிரபலம் அடைந்தன. இந்நிலையில், சென்னையில், இந்த பாகுபலி படம் எடுத்திருந்தால் எவ்வாறு இருந்திருக்கும் என்று ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் மிகவும் வைரலாகி வருகிறது.

உலகமே பார்த்து வியந்த படமும், வசூல் கோடியாக அள்ளியதும் இயக்குநர் ராஜமௌலி இயக்கி தெலுங்கு நடிகர் பிரபாஸ் நடித்து மெகாஹிட் ஆன பாகுபலி படம் தான். இந்த பாகுபலி படத்தில் வந்த அனைத்துக் கதாப்பாத்திரங்களும் மிகப்பெரிய அளவில் பிரபலம் அடைந்தன. இந்நிலையில், சென்னையில், இந்த பாகுபலி படம் எடுத்திருந்தால் எவ்வாறு இருந்திருக்கும் என்று ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் மிகவும் வைரலாகி வருகிறது.

Related posts:

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்க ஜூலிக்கு கொடுக்கப்பட்ட தொகை இவ்வளவா? அம்மாடியோவ்!
நயன்தாரா, த்ரிஷா, அனுஷ்கா, காஜல் சம்பளம் எவ்வளவு தெரியுமா?
விஜய் டிவி பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி - உண்மையில் நடப்பது இதுதானா? (Video)
தாடி பாலாஜி இன் உண்மை முகம் இது தானா?? காறித்துப்பவைக்கும் காணொளி
என் மனைவி செய்வது தவறு, ஜூலிக்கே என் ஆதரவு: ஆர்த்தியின் கணவரின் அதிரடி பேச்சு
இந்திய மன்னர்களின் 12 அந்தரங்க உண்மைகள் - அரிய தகவல் (வீடியோ)
Share With Your Social Network
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
Loading...