தமிழகத்தில் பாகுபலி படம் எடுத்திருந்தால் இப்படித்தான் இருந்திருக்கும்: வைரல் வீடியோ

உலகமே பார்த்து வியந்த படமும், வசூல் கோடியாக அள்ளியதும் இயக்குநர் ராஜமௌலி இயக்கி தெலுங்கு நடிகர் பிரபாஸ் நடித்து மெகாஹிட் ஆன பாகுபலி படம் தான். இந்த பாகுபலி படத்தில் வந்த அனைத்துக் கதாப்பாத்திரங்களும் மிகப்பெரிய அளவில் பிரபலம் அடைந்தன. இந்நிலையில், சென்னையில், இந்த பாகுபலி படம் எடுத்திருந்தால் எவ்வாறு இருந்திருக்கும் என்று ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் மிகவும் வைரலாகி வருகிறது.

உலகமே பார்த்து வியந்த படமும், வசூல் கோடியாக அள்ளியதும் இயக்குநர் ராஜமௌலி இயக்கி தெலுங்கு நடிகர் பிரபாஸ் நடித்து மெகாஹிட் ஆன பாகுபலி படம் தான். இந்த பாகுபலி படத்தில் வந்த அனைத்துக் கதாப்பாத்திரங்களும் மிகப்பெரிய அளவில் பிரபலம் அடைந்தன. இந்நிலையில், சென்னையில், இந்த பாகுபலி படம் எடுத்திருந்தால் எவ்வாறு இருந்திருக்கும் என்று ஒரு வீடியோ சமூக வலைதளத்தில் மிகவும் வைரலாகி வருகிறது.

Related posts:

நாட்டாமை டீச்சர் இப்போ என்ன பண்ணிட்டு இருக்காங்க தெரியுமா?
நயன்தாரா, த்ரிஷா, அனுஷ்கா, காஜல் சம்பளம் எவ்வளவு தெரியுமா?
என் மனைவி செய்வது தவறு, ஜூலிக்கே என் ஆதரவு: ஆர்த்தியின் கணவரின் அதிரடி பேச்சு
சிறுமிகளை கடத்தி விபாசாரத்தில் ஈடுபட்ட மொடல் அழகி கைது
உலகிலேயே மிகவும் ஆபத்தான 5 விமான நிலையங்கள் : அதிர்ச்சி வீடீயோ
கண்ணாடிகளை கடித்து சாப்பிடும் வினோத தாத்தா! வீடியோ இணைப்பு
Share With Your Social Network
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
Loading...